ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3485|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ติดต่อสอบถาม] เกี่ยวกับตลาด

[คัดลอกลิงก์]

3

7

4

เครดิต

Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards
ไม่สามารถเข้าตลาดได้ค่ะ ต้องทำอย่างไรคะ ตั้งใจจะเข้ามาดูของให้เด็กๆ ที่บ้านค่ะ

ขอบคุณค่ะ

38

99

55

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Staff PassMarket PassStaff: Activeสมาชิกรุ่น 1 (2014)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vydartz เมื่อ 5-12-2015 14:28

ในการเข้าใช้ Marketplace นั้นสำหรับสมาชิกใหม่ต้องการคุณสมบัติคือโพสต์ข้อความเกิน 40 ข้อความและเป็นสมาชิกไม่น้อยกว่า 30 วันขอรับ และสำหรับสมาชิกจากบอร์ดเก่านั้นก็มีสิทธิพิเศษในการขอเข้าใช้ Marketplace โดยไม่ต้องผ่านเงื่อนไขดังกล่าวขอรับ รายละเอียดอยู่ ที่นี่

และในส่วนของ Marketplace ในตอนนี้ยังไม่มีใครออกมาเปิดร้านขายของโดยตรงขอรับ ดังนั้นอาจจะไม่มีของขายให้เด็กๆบ้านท่านในตอนนี้ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

4

11

7

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)

คิดว่าที่ยังไม่มีใครเปิดร้าน คงเพราะอาจจะยังงงๆกับระบบบอร์ดใหม่อยู่มังคะ
คงต้องให้มีใครสักคนเปิดประเดิมก่อน พอเป็นหลักให้เพื่อนๆได้แนวทาง

ข้าพเจ้าเองก็อยากจะลองเริ่มเปิดเป็นตัวอย่างให้เหมือนกัน
เพียงแต่ว่าตอนนี้ก็ยังไม่มีเวลาผลิตของอะไรออกมาขายเองเลย
แล้วที่มีอยู่เยอะๆแบบปล่อยมือสองนี่ ก็คงต้องหาเวลาทำ closet clean up สักที

3

7

4

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
ขอบคุณมากนะคะ แล้วเราจะทำงัยดีล่ะคะ ไม่รู้ว่าจะโพสต์อะไรน่ะค่ะ เพิ่งเล่นไม่นาน จะถามก็ไม่รู้จะถามอะไร จะตอบก็ตอบไม่ได้ เราจะผ่านมั้ยอ่ะ

71

205

115

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Staff: Semi-Active

My Pet

ไอซี่

pet
ลองเริ่มต้นที่ห้องแนะนำตัว ดูมั๊ยคะ
หรือเข้า doll cafe ไปนั่งตอบ poll เล่นๆ
และถ้ามีน้องดอลแล้ว ลองกรอกประวัติส่งเข้าฐานข้อมูลดูบ้าง
เพื่อนๆท่านอื่นจะได้ยลโฉมเด็กๆด้วย

9

297

93

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)Market PassStaff: Active

ตอบโพลได้เลยค่ะ มีเยอะแยะมากมายค่ะ

= HOME SWEET HOME =

3

7

4

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 18-12-2015 18:41:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีน้องแล้วค่ะ แต่ลงไม่ไหวค่ะ ลงในบอร์ดแนะนำตัวละค่ะ ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

3

7

4

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 22-12-2015 14:06:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PALMY ตอบกลับเมื่อ 6-12-2015 19:32
คิดว่าที่ยังไม่มีใครเปิดร้าน คงเพราะอาจจะยังงงๆกับ ...

คุณ Palmy มีอะไรมาเสนอขายมั่งอ่ะคะ แบบว่าขาดแคลน น่าสงสาร ไม่มีเสื้อผ้าใส่

เด็กๆ ที่บ้านจะมีไซส์ตามนี้ค่ะ Lati , Yosd ช. ญ. , MSD หญิง , SD ชาย ค่าย Dream กับ Iple

ส่วนน้องแมงมุมนี่ตอนนี้สั่งตัดอ่ะ ไซส์หล่อนไม่เหมือนใคร

รบกวนด้วยนะคะ ถ้ากลับมาอ่านช่วยตอบหน่อยน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 4-5-2024 23:47 , Processed in 0.060777 second(s), 47 queries .