กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์

ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4257|ตอบกลับ: 2

[Notices] ไทยบีเจดี @ เฟสบุ๊ค

[คัดลอกลิงก์]

71

205

115

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff: Semi-Active

My Pet

ไอซี่

pet

สืบเนื่องจากว่าบอร์ดนี้ได้เริ่มตั้งเป็นบอร์ดแบบปิด และรับสมาชิกโดยผ่านการ invite จากเพื่อนๆสมาชิกเก่าประจำเว็บเท่านั้น
เพื่อให้เว็บบอร์ดอยู่รอดปลอดภัยจากการถูกสแปมถล่มบอร์ด
ทำให้สมาชิกหน้าใหม่ๆ ที่เพิ่งจะเริ่มเข้าสู่วงการ bjd ไม่นาน และไม่รู้จักใครเลยที่จะขอให้ส่งบัตรเชิญให้ได้
ไม่สามารถเข้าร่วมเป็นสมาชิกเว็บได้ รวมทั้งไม่สามารถโพสสอบถาม หรือขอความช่วยเหลือใดๆได้

เราจึงได้เปิดอีกหนึ่งช่องทางในการติดต่อ หรือติดตามข่าวสาร โดยผ่านทางเพจไทยบีเจดีในเฟสบุ๊ค

เมื่อมีการเปิดรับสมาชิกใหม่ในแต่ละรอบ หรือมีกิจกรรมอื่นใด หรือแม้แต่หากบอร์ดมีปัญหาและเกิดล่มชั่วคราว
เราก็จะยังมีอีกหนึ่งช่องทางในการติดต่อ และติดตามความเคลื่อนไหวต่างๆในอีกทางหนึ่งได้

จึงขอเชิญพีๆน้องๆ แวะไปกด Like กันได้ที่ เพจไทยบีเจดี เจ้าค่ะ

สำหรับท่านที่ได้ไปกด Like ในแฟนเพจแล้ว
หากแวะเข้ามาบอกกล่าวในกระทู้นี้ โดยแจ้งชื่อไอดีเฟสบุ๊คของท่านแนบมาด้วย

ท่านจะได้รับรางวัลดังนี้ค่ะ

ชื่อเสียง +1
ความดี +1
พลังพิเศษ +10
เงิน +100
เงินประมูล +100

และจะได้รับการติดเหรียญแฟนเพจนี้ค่ะ

คะแนนรางวัลที่ได้สะสมไว้เหล่านี้จะเริ่มมีผลและนำมาใช้การได้ เมื่อทางเว็บเริ่มเปิดกิจกรรมต่างๆ เช่น
การนำคะแนนสะสมไปแลกของแจกฟรี หรือนำไปใช้ในการแข่งประมูลของแจกฟรี และอื่นๆ ฯลฯ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

9

297

93

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)Market PassStaff: Active

โพสต์ 16-10-2015 17:14:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donae เมื่อ 20-10-2015 20:18

LIKE เรียบร้อยแล้วค่ะ
ฝากเรื่องรางวัล+ติดเหรียญด้วยนะคะ // เพิ่มให้แล้วช่วยแวะแจ้งด้วยค่ะ

PS. มีอะไรให้ช่วยแจ้งได้นะคะ หากช่วยได้ยินดีช่วยเต็มที่ค่ะ ^^

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เงิน +100 ความดี +1 ชื่อเสียง +1 พลังพิเศษ +10 เงินประมูล +100 ย่อ เหตุผล
admin + 100 + 1 + 1 + 10 + 100 นำส่งรางวัล

ดูบันทึกคะแนน

= HOME SWEET HOME =

9

42

22

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageMarket Pass

โพสต์ 23-10-2015 03:17:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
LIKE เเล้วค่ะ

Amarin Cynthia Thaworn ค่ะ รบกวนแอดมินด้วย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เงิน +100 ความดี +1 ชื่อเสียง +1 พลังพิเศษ +10 เงินประมูล +100 ย่อ เหตุผล
admin + 100 + 1 + 1 + 10 + 100 นำส่งรางวัล

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 29-3-2024 02:01 , Processed in 0.076015 second(s), 50 queries .