ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 8124|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Atrium Hoshino ฝากตัวด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

7

62

40

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff PassMarket PassStaff: Inactiveสมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีค่ะ ดีใจจังที่ได้เห็นบอร์ด Thai BJD กลับมาอีกครั้ง
ก่อนอื่นเลยอยากบอกว่าฟีเจอร์ใหม่ๆเพียบเลย ^____^/ ชอบมากเลยค่ะ

ยังไงขอแนะนำตัวต่อเลย เราชื่อกบกบค่ะ บอร์ดเก่ากับใน DOA จะใช้ชื่อ Dr.Seiji
บางทีจะรับเฟสอัพ บางทีก็ทำเครื่องประดับไซส์ดอล ยังไงฝากตัวที่บ้านใหม่หลังนี้ด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ยังมีฟีเจอร์สนุกๆอีกเยอะมากค่ะ แต่แปลภาษาและเขียนคู่มือไม่ทันจริงๆ  โพสต์ 9-8-2014 10:25
ยินดีต้อนรับค่ะ ขอให้สนุกกับบอร์ดใหม่นะคะ ^_^  โพสต์ 9-8-2014 10:23

13

57

40

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีพี่กบกบในบอร์ดใหม่ค๊าา^^
"แคท"ค่ะ

9

45

26

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

สวัสดีค่ะพี่กบกบ โค้ง// >//////<

4

36

26

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สวัสดีพี่กบกบในนี้ด้วยค่ะ >w<

4

18

23

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

5#
โพสต์ 9-8-2014 11:18:19 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีคะพี่กบกบ เบล คะ >< ♡♡

18

86

64

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

สวัสดีค่าพี่กบกบ ชื่อเวลล์นะค้า
แต่เรียกต่วย หรือกระต่ายก็ได้ค่า
แอบตามส่องในเฟส กิกิ XD

23

66

52

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สวัสดีคะพี่กบกบ

1

52

16

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Woww ยินดีที่ได้เจอกันบ้านใหม่นี้คับ สมาชิกเก่าแก่เลยนะคับเนี่ย Dr seiji จำได้ตลอดเลยย ผมป๊อบนะค๊าบบบ
ปิดอู่บ้าน ป.ปลาแล้วค๊าบบบบ

7

62

40

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Staff PassMarket PassStaff: Inactiveสมาชิกรุ่น 1 (2014)

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 9-8-2014 18:44:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกำลังใจให้สต๊าฟและแอดมินนะคะ เห็นบอร์ดใหม่ฟีเจอร์เยอะมาก คนโลว์เทคอย่างเราเห็นแล้วยังตาลายเลย

7

62

40

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 9-8-2014 18:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@KOPPO - สวัสดีค่ะแคท ยินดีที่ได้รู้จักในนี้เช่นกันค่า

@P_Sokiss - เย้ๆ สวัสดีค่ะน้องพลอย XD *โบกมือหยอยๆ*

@Jks_23 - สวัสดีจ๊อยซ์ในนี้เช่นกันนะคะ

@เด็กน้อยตัวกลม - อ๊ะ จำเบลได้จากมี๊ตคราวที่แล้ว ฝากตัวด้วยเช่นกันนะค้า XD

@diarymo2 - สวัสดีค่ะเวลล์ XD ในเฟสจำได้แม่นเลยว่าคนนี้เคยตั้งรูปก้นกระต่ายน่าบีบเป็นดิสเพลย์! ฝากตัวด้วยเช่นกันนะค้า XD

@noppu - สวัสดีค่ะนุ่นนนนน ฝากตัวในนี้ด้วยนะค้า

@ปลิว - ฮาาาาาา ไม่ได้เจอกันนานเลยค่ะคุณป๊อป ยินดีที่ได้พบกันอีกครั้งนะคะ ยังจำคุณปลิวได้แม่นเลย XD ขอฝากตัวอีกครั้งนะค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 30-4-2024 14:25 , Processed in 0.074942 second(s), 53 queries .