ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3877|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Rules] กฏกติกาสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี

[คัดลอกลิงก์]

13

14

13

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff PassMarket Pass

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย staff เมื่อ 2014-6-15 05:46
อ้างอิงข้อมูลจากบอร์ดเก่า http://thaibjd.forumotion.com/t7-topic

ประกาศเรื่องสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปี

เพื่อความสงบเรียบร้อยของบอร์ด สมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปี แต่มากกว่า 13 ปี อนุโลมให้เข้าใช้บอร์ดได้นะคะ โดยขอความกรุณาทำตามข้อแนะนำดังต่อไปนี้ค่ะ

1. มีวิจารณญาณในการอ่านข้อมูล ศึกษาข้อมูลภายในบอร์ด
2. มีวิจารณญาณในเรื่องการใช้จ่ายค่ะ ไม่อยากให้น้องๆรบกวนพ่อแม่ขอซื้อตุ๊กตาเพราะอยากได้ตามคนอื่นเพียงอย่างเดียวนะคะ ราคาตุ๊กตามันสูงมากๆค่ะ อยากให้รู้กำลังทรัพย์ของตัวเองด้วยนะคะ ทางสต๊าฟและสมาชิกท่านอื่นๆเป็นห่วงเรื่องนี้กันมากค่ะ
3. ทำความเข้าใจ กฎ ระเบียบของบอร์ด และปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดได้
4. ข้อนี้สำคัญค่ะ ความประพฤติต้องดีค่ะ มีความเข้าใจผู้อื่นและสามารถอยู่ร่วมในสังคมบอร์ดได้ค่ะ

อยากให้น้องๆศึกษาข้อมูลดีๆก่อนตัดสินใจซื้อตุ๊กตานะคะ ข้อเสนอแนะก็คือถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ซื้อเมื่อเรียนจบจะดีค่ะ เงินค่าขนมที่เก็บสะสมมายังไงก็ยังเป็นเงินของพ่อแม่อยู่นะคะ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นกับวิจารณญาณของแต่ละคนด้วยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 24-4-2024 05:09 , Processed in 0.037947 second(s), 37 queries .