ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2908|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Notices] ขอความร่วมมือ อย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ

[คัดลอกลิงก์]

13

14

13

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff PassMarket Pass

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย staff เมื่อ 2014-6-12 17:47
อ้างอิงข้อมูลจากบอร์ดเก่า http://thaibjd.forumotion.com/t6-topic

ประกาศขอความร่วมมือ

ห้ามนำรูปภาพและบทความใดๆภายใน ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของรูปหรือเจ้าของบทความค่ะ

ถ้าหากใครก็ตามต้องการใช้ข้อมูลใดๆที่อยู่ในบอร์ด ThaiBJD ขอให้ติดต่อกับเจ้าของภาพหรือเจ้าของกระทู้โดยตรงค่ะ
และเมื่อได้รับการอนุญาตแล้ว ขอให้ใส่ link กลับมาที่กระทู้ของเจ้าของรูปภาพหรือบทความ
หรือเว็บไซต์ของเจ้าของรูปภาพหรือบทความ หรือเว็บไซต์ ThaiBJD
เพื่อเป็นการให้เกียรติและให้ความเคารพแก่เจ้าของผลงานนะคะ

โดยรูปภาพหรือบทความที่ได้นำไปใช้นั้น ไม่อนุญาตให้มีการดัดแปลง แก้ไข
หรือนำไปแสวงหาผลกำไรใดๆก็ตามค่ะ ยกเว้นเสียแต่มีการพูดคุยถึงข้อตกลง
และขออนุญาตเจ้าของผลงานเป็นรายบุคคลไป

ทางบอร์ด ThaiBJD ไม่ขอรับผิดชอบต่อกรณีขโมยรูปภาพหรือบทความใดๆ
กรณีต่างๆขอให้เป็นไปในลักษณะส่วนบุคคลระหว่างเจ้าของผลงานและผู้นำไปใช้ค่ะ
ทางบอร์ดเพียงต้องการขอความร่วมมือจากทุกท่านเท่านั้น
เจ้าของผลงาน ไม่ว่าใครก็มีความรักในชิ้นงานของตนเองค่ะ ^^

ขอบคุณมากค่ะ
ThaiBJD Staff

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 1-5-2024 18:24 , Processed in 0.045940 second(s), 37 queries .