ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2892|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ติดต่อสอบถาม] เปลี่ยนรูปส่วนตัวไม่ได้

[คัดลอกลิงก์]

2

5

3

เครดิต

Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

สมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีค่ะ คือเราไม่เห็นลิ้งกดเปลี่ยนรูปประจำตัวเลยค่ะ
ไม่ทราบว่ามีเงื่อนไขอื่นก่อนรึเปล่าถึงจะใส่รูปได้
รบกวดแอดมินช่วยดูให้ด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่า^^

71

205

115

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff: Semi-Active

My Pet

ไอซี่

pet
ไม่ทราบว่า ได้อ่านคู่มือนี้แล้วลองทำตามนี้ดูแล้วหรือยังคะ?

คลิ๊ก ----> วิธีการเปลี่ยนรูปภาพประจำตัว

มีรูปภาพประกอบให้ดูทุกขั้นตอน  แต่หากยังติดปัญหาทำตามแล้ว แต่ไม่สามารถเปลี่ยนรูปได้ รบกวนแวะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคะ

ปล. เมนูทางซ้ายมือ หากหาคำว่า เปลียนรูปประจำตัว ไม่เจอ  ให้ลองดูคำว่า เปลี่ยนอวาตาร์ ค่ะ
(พอดีแอดมินเพิ่งไปอัพเดทแพชภาษาไทยใหม่ ทำให้บางคำบางประโยคถูกแปลต่างไปจากเดิม อาจทำให้สับสนได้
เดี๋ยวจะรีบกลับไปแก้ไขภาษาให้ตรงตามคู่มือเดิมค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวก)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 19-4-2024 19:43 , Processed in 0.046813 second(s), 34 queries .