ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3600|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Skyfall มารายงานตัวค่า

[คัดลอกลิงก์]

2

12

11

เครดิต

Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

สมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีค่ะ เรียกสั้นๆ ว่า สกาย ได้นะคะ
ไม่ทันบอร์ดเก่าค่ะ เริ่มเล่น Thai bjd บอร์ดใหม่เป็นครั้งแรกเลย
ถ้ามีป้ำๆเป๋อๆยังไงขออภัยด้วยนะคะ
เริ่มเล่น bjd ได้ ปีครึ่งค่ะ แต่ตอนนี้ก็ยังเป็นคุณแม่ลูกหนึ่งอยู่ค่ะ
เป็นติ่งผู้คลั่งไคล้ชอบดอลสาวๆมากค่ะ แต่ดันมีลูกชายซะก่อน (อุ้ยส์)
ขอฝากตัวด้วยนะคะ
                        *:.。. o(≧▽≦)o .。.:*☆

9

297

93

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)Market PassStaff: Active

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
รอชมรูปน้องนะคะ

= HOME SWEET HOME =

38

99

55

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Staff PassMarket PassStaff: Activeสมาชิกรุ่น 1 (2014)

ยินดีต้อนรับขอรับท่านสกาย

9

45

26

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

สวัสดีค่ะสกายซังยินดีที่ได้รู้จักน้า

1

67

49

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Market Passสมาชิกรุ่น 1 (2014)

เราอุ๊ค่า ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^ ^

18

86

64

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

ยินดีต้อนรับค่า แล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ชื่อเวลล์ค่ะ เรียกต่วยก็ได้ จะรอชมเด็กๆในสังกัดนะคะ

2

12

11

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 15-10-2014 10:59:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะค้า ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่+ยังไม่ค่อยคุ้นกับบอร์ด เดี๋ยวจะรีบพาลูกชายมาแนะนำตัวนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 25-4-2024 19:41 , Processed in 0.065835 second(s), 46 queries .