ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3695|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Lord Vydartz แนะนำตัว

[คัดลอกลิงก์]

38

99

55

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff PassMarket PassStaff: Activeสมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีขอรับ ข้าคือไวดาร์ท ดาร์คลอร์ดแห่งวลาฮาโด ขอแนะนำตัวขอรับ
ข้อมูลส่วนตัว
ชื่อ : ไวดาร์ท
ส่วนสูง : 185 inch

ความเป็นมาที่ได้เข้าสู่วงการบีเจดี
ไวดาร์ทรู้จักบีเจดีมาเกือบสิบปีแล้ว โดยดอลบริษัทแรกๆที่ไวดาร์ทรู้จักคือ Unoa สิ่งที่เป็นแรงบันดาลใจที่ทำให้ไวดาร์ทหันมาสนใจและครอบครองบีเจดีคือความเป็นศิลปะ ความละเอียดอ่อน ประณีต งดงาม ของตุ๊กตาแต่ละตัวที่เหมือนมีเวทย์มนต์ราวกลับว่าเด็กๆเหล่านั้นมีชีวิตเป็นของตนเองด้วยกัน มันทำให้นึกถึงการ์ตูนเรื่อง Rozen Maiden ในสมัยแรกๆที่ไวดาร์ทรู้จัก ครอบครองบีเจดีตัวแรกเมื่อเจ็ดปีที่แล้วโดยบีเจดีตัวแรกนั้นเป็นของบริษัท Luts...

38

99

55

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Staff PassMarket PassStaff: Activeสมาชิกรุ่น 1 (2014)

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 16-8-2014 00:10:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีที่ได้รู้จักขอรับท่านซิน ขอบคุณมากที่ท่านมาเยี่ยมชมบ้านข้าพเจ้า ฮ่าฮ่า

1

52

16

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

หวัดดีคับ ไวอาร์ท ผมป๊อบ ยินดีรู้จักคับผม ^___^

38

99

55

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

ยินดีที่ได้รู้จักขอรับท่านป๊อบ ^ ^

9

297

93

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)Market PassStaff: Active

เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาทักทายค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

= HOME SWEET HOME =

9

42

22

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageMarket Pass

สวัสดีค่ะ ชื่อ ซิน นะคะ แอบส่องบ้านท่านไวดาร์ทมาตั้งเเต่บอร์ดเก่า ชอบตอน Open Box มากค่ะ สนุกดี = w=)a

1

67

49

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Market Passสมาชิกรุ่น 1 (2014)

สวัสดีค่ะท่านไวดาร์ท อุ๊ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ถ้าเห็นอะไรผลุบๆ โผล่ๆ แถวบ้านท่านอย่าเพิ่งให้สาวๆ ที่บ้านยิงเอานะคะ แค่ไปแอบชมสาวงามหนุ่มหล่อเฉยๆ ค่า

38

99

55

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 22-8-2014 13:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีที่ได้รู้จักท่านอุ๊ขอรับ วางใจเถอะขอรับ สาวๆที่บ้านข้าพเจ้าไม่ยิงคนและสิ่งที่รูปร่างเหมือนคนอย่างไม่มีเหตุผลเพราะผู้การฝึกมาดี ฮ่าฮ่า มีแต่ไโนเสาร์อย่างเจ้าจูลอสที่มักจะโดนเสมอ ฮ่าฮ่าฮ่า

2

12

11

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ทั่นไวดาร์ท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 25-4-2024 05:16 , Processed in 0.081224 second(s), 49 queries .