ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5111|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Notices] ประกาศเชิญชวน ป๋าดัน..เจ๊ดัน ทุกท่าน

[คัดลอกลิงก์]

71

205

115

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff: Semi-Active

My Pet

ไอซี่

pet
เนื่องด้วยเว็บบอร์ดแห่งนี้ ยังอยู่ระหว่างจัดทำอีกหลายๆส่วน
รวมทั้งยังมีฟีเจอร์และปลั๊กอินมากมายที่จะทยอยขนเอามาให้ใช้กันอย่างเพลิดเพลินไม่มีเบื่อ
ในหลายๆส่วนที่ว่านั้น มีความจำเป็นจะต้องใช้ภาพประกอบของน้องๆดอล เพื่อความสวยงามน่าใช้

จึงอยากจะขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกๆท่าน
ที่ยินดีอนุญาตให้นำภาพน้องๆมาใช้เป็นส่วนหนึ่งของเว็บบอร์ดแห่งนี้
เข้ามาโพสต์ภาพลงในกระทู้นี้ค่ะ

ภาพทุกภาพที่ท่านโพสต์ภายในกระทู้นี้
เราจะถือว่าท่านมีความยินดี และยินยอม อนุญาตให้นำไปใ่ช้ได้
ภายใต้เงื่อนไขว่า เราจะไม่นำไปใช้ที่อื่น นอกจากภายในชุมชนนี้เท่านั้น

แอดมินจะเป็นผู้คัดเลือกภาพเอง เพื่อนำไปใช้ตามจุดต่างๆของเว็บบอร์ด
เพื่อให้เหมาะสมกับการใช้งานในแต่ละส่วน

ท่านสามารถส่งรูปเข้าร่วมได้ไม่จำกัดจำนวนภาพ
รูปใดที่ถูกเลือกนำไปใช้งาน เจ้าของภาพจะได้รับรางวัลดังนี้ค่ะ

ชื่อเสียง +1
น้ำใจ +1
เงิน +100

10

33

23

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

ขอมาก็จัดให้ค่า ฟฟฟฟฟ+

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เงินประมูล +1 ย่อ เหตุผล
admin + 1 นำส่งรางวัล

ดูบันทึกคะแนน

9

297

93

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Facebook FanPageสมาชิกรุ่น 1 (2014)Market PassStaff: Active

ดีจังเลยค่ะ ^^
ขอจองที่ไว้ก่อนนะคะ เดี๋ยวแสงสวยๆแล้วจะถ่ายรูปมาค่ะ

= HOME SWEET HOME =

9

45

26

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

สมาชิกรุ่น 1 (2014)Market Pass

ฮาาา ><  เห็นกิจกรรมแล้ว แอบอยากร่วมสนุกค่า เราถ่ายรูปไม่เก่งจัดฉากไม่เป็นสักเท่าไหร่ แต่ก็แอบอยากเข้าร่วมค่า แหะ ๆ (นาน ๆ จะได้ถ่ายรูปสักที....แหะ ๆๆ)
เลยส่งลูกชายและลูกสาวมาเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เงินประมูล +1 ย่อ เหตุผล

1

67

49

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

Market Passสมาชิกรุ่น 1 (2014)

ฝากมิ๊วไว้ 1 รูปนะคะ

คะแนน

0

2

0

เครดิต

Feedback
 ซื้อ
 ขาย

มาร่วมกิจกรรมด้วยคนค่ะฝากรูปเด็กๆที่บ้านไว้ใช้งานด้วยนะคะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เงินประมูล +5 ย่อ เหตุผล
admin + 5 นำส่งรางวัล

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 25-4-2024 07:24 , Processed in 0.245961 second(s), 50 queries .