ThaiBJD.Com

ชื่อกระทู้: Lord Vydartz แนะนำตัว [สั่งพิมพ์]

โดย: Vydartz    เวลา: 22-1-2014 22:44
ชื่อกระทู้: Lord Vydartz แนะนำตัว
สวัสดีขอรับ ข้าคือไวดาร์ท ดาร์คลอร์ดแห่งวลาฮาโด ขอแนะนำตัวขอรับ
ข้อมูลส่วนตัว
ชื่อ : ไวดาร์ท
ส่วนสูง : 185 inch

ความเป็นมาที่ได้เข้าสู่วงการบีเจดี
ไวดาร์ทรู้จักบีเจดีมาเกือบสิบปีแล้ว โดยดอลบริษัทแรกๆที่ไวดาร์ทรู้จักคือ Unoa สิ่งที่เป็นแรงบันดาลใจที่ทำให้ไวดาร์ทหันมาสนใจและครอบครองบีเจดีคือความเป็นศิลปะ ความละเอียดอ่อน ประณีต งดงาม ของตุ๊กตาแต่ละตัวที่เหมือนมีเวทย์มนต์ราวกลับว่าเด็กๆเหล่านั้นมีชีวิตเป็นของตนเองด้วยกัน มันทำให้นึกถึงการ์ตูนเรื่อง Rozen Maiden ในสมัยแรกๆที่ไวดาร์ทรู้จัก ครอบครองบีเจดีตัวแรกเมื่อเจ็ดปีที่แล้วโดยบีเจดีตัวแรกนั้นเป็นของบริษัท Luts...

โดย: ปลิว    เวลา: 9-8-2014 17:15
หวัดดีคับ ไวอาร์ท ผมป๊อบ ยินดีรู้จักคับผม ^___^
โดย: Vydartz    เวลา: 11-8-2014 04:19
ยินดีที่ได้รู้จักขอรับท่านป๊อบ ^ ^
โดย: donae    เวลา: 14-8-2014 20:22
เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาทักทายค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^
โดย: Cynthia    เวลา: 15-8-2014 01:42
สวัสดีค่ะ ชื่อ ซิน นะคะ แอบส่องบ้านท่านไวดาร์ทมาตั้งเเต่บอร์ดเก่า ชอบตอน Open Box มากค่ะ สนุกดี = w=)a
โดย: Vydartz    เวลา: 16-8-2014 00:10
ยินดีที่ได้รู้จักขอรับท่านซิน ขอบคุณมากที่ท่านมาเยี่ยมชมบ้านข้าพเจ้า ฮ่าฮ่า
โดย: anusana    เวลา: 21-8-2014 19:29
สวัสดีค่ะท่านไวดาร์ท อุ๊ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ถ้าเห็นอะไรผลุบๆ โผล่ๆ แถวบ้านท่านอย่าเพิ่งให้สาวๆ ที่บ้านยิงเอานะคะ แค่ไปแอบชมสาวงามหนุ่มหล่อเฉยๆ ค่า

โดย: Vydartz    เวลา: 22-8-2014 13:10
ยินดีที่ได้รู้จักท่านอุ๊ขอรับ วางใจเถอะขอรับ สาวๆที่บ้านข้าพเจ้าไม่ยิงคนและสิ่งที่รูปร่างเหมือนคนอย่างไม่มีเหตุผลเพราะผู้การฝึกมาดี ฮ่าฮ่า มีแต่ไโนเสาร์อย่างเจ้าจูลอสที่มักจะโดนเสมอ ฮ่าฮ่าฮ่า
โดย: Skyfall    เวลา: 20-10-2014 22:25
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ทั่นไวดาร์ท

ยินดีต้อนรับสู่ ThaiBJD.Com (http://thaibjd.com/) Powered by Discuz! X3