admin โพสต์ 9-8-2014 15:32:14

ปลั๊กอิน Xiu Xiu สำหรับแต่งรูปภาพ

จากที่เคยเขียนคู่มือการใช้งานสำหรับระบบ photoshop online (อยู่ในเมนูปลั๊กอิน)
ที่ทางเว็บมีให้สมาชิกใช้กันสะดวกๆ ในการตกแต่งรูปภาพ
บังเอิญ admin ไปเจอปลั๊กอิน สำหรับตกแต่งรูปตัวใหม่อีกตัวที่น่าสนใจอยู่ไม่น้อย
มีนามเรียกขานกันว่า Xiu Xiu

จึงอยากจะขอความเห็นส่วนใหญ่ของสมาชิกค่ะ ว่าสนใจอยากให้นำมาลงให้ใช้กันหรือเปล่า
ถ้าชอบกันละก็ ข้าพเจ้าจะได้ไปนั่งแปลภาษาและเขียนคู่มือการใช้งาน นำมาลงให้ใช้กันค่ะ
ขอเสียงโหวตหน่อยเจ้าค่ะ

ความสามารถในการแต่งภาพ ขอให้ดูรูปประกอบค่ะ

ปุ่มการใช้งานจะอยู่ในกล่อง editor ค่ะ

donae โพสต์ 9-8-2014 17:41:53

น่าใช้งานมากๆ
จะลองใช้ดูนะคะ ^^

xnotchii โพสต์ 9-9-2014 10:27:42

*0* ยังไม่เคยลอง
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ปลั๊กอิน Xiu Xiu สำหรับแต่งรูปภาพ